+ Trả lời
Kết quả 1 tới 2 của 2

Chủ đề: kế hoạch trao quà cho học sinh dân tộc miền núi của machanh.

Thành viên mới machanh's Avatar
    Địa điểm
    lang thang nơi đất khách quê người ....mùa đông vắng anh có lạnh không em...
    Blog Entries
    1
    Cảm ơn
    3
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Mặc định kế hoạch trao quà cho học sinh dân tộc miền núi của machanh.

Nhằm san sẻ một phần khó khăn của các bạn học sinh dân tộc miền núi thuộc vùng miền tây xứ nghệ.
    sau khi đọc bài viết:“Quế Phong xây dựng các CLB Tiếng Anh “ trên diễn đàn Qp4teen.net
    machanh nảy ra ý định và quyết định tặng sách học tiếng anh cho các bạn học sinh dân tộc thuộc vùng miền tây xứ nghệ ( quỳ châu, quỳ hợp, quế phong)
    chi tiết cụ thể như sau:
    TỪ ngày 25 tháng 1 đến 30/2 /2011 các bạn là người dân tộc trên địa bàn 3 huyện quế phong, quỳ hợp và quỳ châu, vui lòng truy cập vào website machanh.come.vn & machanh.blogtiengviet.net để được tặng 2 cuấn tự điển tiếng anh 150.000vnd/ cuấn, 2 bộ học tiếng anh cấp tốc 45.000vnd/ bộ , và 2 cuấn tự học tiếng anh 49.000vnd/ quyển. (Tổng giá trị quà tặng lần này gần 500.000vnd) tất cả do machanh trích từ tiền làm thêm của mình.với chương trình này bạn cũng có thể giới thiệu với machanh những tấm gương điển hình quanh bạn để machanh tặng sách email xin gửi về: machanh383@gmail.com
    xin chân trọng cảm ơn các bạn đã đọc và ủng hộ machanh mọi góp ý xin gửi về machanh383@gmail.com
    * Nếu bạn muấn góp quà cùng machanh vui lòng gọi về 0909663323 để cùng góp và trao quà với machanhonline
    "…Em ra đi nơi này vẫn thế ,vẫn có em trong tim của mẹ, thành phố vẫn có những giấc mơ, vẫn sống thiết tha ,vẫn lấp lánh hoa trên đường đi … …Em còn nhớ hay em đã quên…"
    sđt:

0933 93 23 83
    email:machanh383@gmail.com
    nick:visaotoikhoc27
    blog: http://machanh.blogtiengviet.net/
    website: http://machanh.come.vn/

Mới đăng ký
    Cảm ơn
    0
    Được cảm ơn 0 lần trong 0 bài viết

Một việc làm rất hữu ích cho các em

--------------------